Categories
Jayda

Paano Kung Naging Tayo?

Paano Kung Naging Tayo? lyrics by Jayda

Umaamin
Ang puso ko at damdamin
Sa pagtinging nililihim
Para sa’yo
Nagsisisi
Bakit di ko nasabi
Sa dinadinadami
Ng pagkakataon

Paano kung naging tayo?
Paano kung ako’y inibig mo?
Paano kung naging tayo?
Di na sana nagkakaganto

Kung ika’y akin
May kantang aawitin
Malapit sa’tin damdamin
Para sa’tin dalawa
Umaasa
Sana’y meron pang pagasa
Na tayo ay magsasama
Kahit sandali

Paano kung naging tayo?
Paano kung ako’y inibig mo?
Paano kung naging tayo?
Di na sana nagkakaganto

Sa bawat sandali’
Naaalala ka
Sana’y mag bago pa
Ang tadhana
Sa bawat araw na
Di ka makapiling
Lagi kong naiisip

Paano kung naging tayo?
Paano kung ako’y inibig mo?
Paano kung naging tayo?
Di na sana nagkakaganto

Paano kung naging tayo?
Paano kung ako’y inibig mo?
Paano kung naging tayo?
Di na sana nagkakaganto

Leave a Reply

Your email address will not be published.