Categories
Jayda

Bahagi

Bahagi lyrics by Jayda

Paniniwla ko tayo’y pinagtagpo
Nagkakilala ng may rason
Pero mali pala ang inakala
Mapaglaro rin ang tadhana

Pagkatapos ng pagmamahalan
At nauwi sa hiwalayan
Umasang magkakatuluyan
Pero bakit nagkagan’to?

Sana ako’y naging isang leksiyon
Naging bahagi ng pagkakataon
Para matuto ka na magmahal
Sa tao na pipilin mo, at ibigiin mo

Ginawa ko ang lahat
Ngunit hindi sapat
Pinili mo paring lumayo
At kahit masakit at pinagkakait
Tuluyan na bibitiw ako

Pero hindi na magsisisi
Kahit ano a ang nangyari
Masaya na akong naging bahagi
Naging bahagi ng buhay mo

Sana ako’y naging leksiyon
Naging bahagi ng pagkakataon
Para matuto ka na magmahal
Sa tao na pipiliin mo

Sana ako’y naging leksiyon
Naging bahagi ng pagkakataon
Para matuto ka na magmahal
Sa tao na pipiliin mo, at iibigin mo

Paniniwala ko tayo’y pinagtagpo
Nagkakilala ng may rason
Pero mali pala ang inakala
Mapaglaro rin ang tadhana

Sana ako’y naging isang leksiyon
Naging bahagi ng pagkakataon
Para matuto ka na magmahal
Sa tao na pipiliin mo (ohhh)

Sana ako’y naging leksiyon
Naging bahagi ng pagkakataon
Para matuto ka na magmahal
Sa tao na pipiliin mo, at iibigin mo

Sana ako’y naging leksiyon
Naging bahagi ng pagkakataon
Para matuto ka na magmahal
Sa tao na pipiliin mo…
Di nga lang yan ako…

Leave a Reply

Your email address will not be published.